Ngày 14/06, tại chương trình “Ngày hội việc làm – Kết nối doanh nghiệp”, sinh viên Học viện Nông nghiệp Việt Nam được trực tiếp trải nghiệm vào quá trình phỏng vấn và tuyển dụng từ các doanh nghiệp đăng kí tham gia chương trình.
Căn cứ Kế hoạch tuyển đại học hệ chính quy năm 2024, Học viện công bố ngưỡng điểm để thí sinh nộp hồ sơ xét tuyển theo kết quả thi tốt nghiệp THPT năm 2024 vào Học viện như sau: